Browsing Events

SundayMondayTuesdayWednesdayThursdayFridaySaturday
 
1
2
3
4
5
6
7
8

Tĩnh Tâm Mu...

Tĩnh Tâm Mùa Chay

  • Date: Monday, April 8, 2019
  • Time: 6:30 PM - 8:30 PM
  • Description: Có giải tội
9

Tĩnh Tâm Mu...

Tĩnh Tâm Mùa Chay

  • Date: Tuesday, April 9, 2019
  • Time: 6:30 PM - 8:30 PM
  • Description: Có giải tội
10
11
12
13
14
15
16
17
18

Thứ Năm Tu...

Thứ Năm Tuần Thánh

  • Date: Thursday, April 18, 2019
  • Time: 7:00 PM - 9:30 PM
  • Description: Mở cửa cho đến 12:00 đêm
19

Thứ Sáu T...

Thứ Sáu Tuần Thánh

  • Date: Friday, April 19, 2019
  • Time: 6:00 PM - 9:30 PM
20

Nghi Thức K...

Nghi Thức Khai Tâm Cho Các Tân Tòng

  • Date: Saturday, April 20, 2019
  • Time: 8:00 AM - 10:30 AM
  • Description: trong Lễ Đêm Phục Sinh
21
22
23
24
25
26
27
28

Lễ Thêm S...

Lễ Thêm Sức

  • Date: Sunday, April 28, 2019
  • Time: 9:00 AM - 10:00 AM
  • Description: với ĐTGM
29
30
    

Monday Apr 8, 2019

  • Tĩnh Tâm Mùa Chay

    Monday Apr 8, 2019 6:30 PM to 8:30 PM

    Có giải tội

Tuesday Apr 9, 2019

  • Tĩnh Tâm Mùa Chay

    Tuesday Apr 9, 2019 6:30 PM to 8:30 PM

    Có giải tội

Thursday Apr 18, 2019

  • Thứ Năm Tuần Thánh

    Thursday Apr 18, 2019 7:00 PM to 9:30 PM

    Mở cửa cho đến 12:00 đêm

Friday Apr 19, 2019

  • Thứ Sáu Tuần Thánh

    Friday Apr 19, 2019 6:00 PM to 9:30 PM

Saturday Apr 20, 2019

  • Nghi Thức Khai Tâm Cho Các Tân Tòng

    Saturday Apr 20, 2019 8:00 AM to 10:30 AM

    trong Lễ Đêm Phục Sinh

Sunday Apr 28, 2019

  • Lễ Thêm Sức

    Sunday Apr 28, 2019 9:00 AM to 10:00 AM

    với ĐTGM